KAYANA

Series SUP800 High Power Resistor

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi azaman mai jujjuyawar snubber don rama kololuwar CR a cikin kayan wutar lantarki.Bugu da ƙari don tuƙi mai sauri, samar da wutar lantarki, na'urorin sarrafawa da na'urori masu motsi.Sauƙaƙan ƙaƙƙarfan haɓakawa yana ba da garantin matsa lamba ta atomatik zuwa farantin sanyaya na kusan 300 N.

800W ikon aiki

■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi

■ yarda da ROHS

■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Derating

wuta (2)

Derating (magani na thermal.) SUP800: 8.47W/K (0.12 K/W)
Ƙimar wutar lantarki: 800 W a 85 ° C yanayin yanayin ƙasa
Wannan ƙimar tana aiki ne kawai lokacin amfani da isar da wutar lantarki zuwa magudanar zafi Rth-cs <0.025K/W.Ana iya samun wannan ƙimar ta amfani da mahaɗin canja wuri na thermal tare da yanayin zafi na aƙalla 1 W/mK.Lalacewar farantin sanyaya dole ne ya fi 0.05 mm gabaɗaya.Tsawon saman bai kamata ya wuce 6.4 μm ba.

Girma a cikin millimeters

wuta (3)
kowa (1)

Ƙayyadaddun bayanai

Matsakaicin tsayin daka 0.1 Ω ≤ 0.2Ω (HC-version)> 0.2Ω ≤ 1 MΩ (mafi girman ƙima akan buƙata)
Juriya Juriya ± 5% zuwa ± 10 % ± 1% zuwa ± 2 % akan buƙatu na musamman don ƙayyadaddun ƙimar ohmic tare da raguwar max.Ƙimar ƙarfi / bugun bugun jini (tambayi cikakkun bayanai)
Yawan zafin jiki ± 500PPM/℃(0.1 Ω ≤ 0.2Ω) daidaitaccen± 150PPM / ℃ (> 0.25 Ω ≤ 1 MΩ) daidaitattun

ƙananan TCR akan buƙatun musamman don ƙayyadaddun ƙimar ohmic

Ƙimar wutar lantarki 800W a 85°C yanayin yanayin ƙasa
Juyawar ɗan lokaci 960 W a 70°C na 10sec., ΔR = 0.4% max.
Matsakaicin ƙarfin ƙarfin aiki 5,000V DC = 3.500V AC RMS (50 Hz)mafi girma ƙarfin lantarki akan buƙata, baya wuce max.iko
Ƙarfin wutar lantarki 7 kVrms / 50 Hz / 500 VA, lokacin gwaji 1 mintsakanin m und case (har zuwa 12 kVrms akan buƙata) ana gwada ƙarfin lantarki sama da 10 kVrms a DC daidai don guje wa lalacewa ta gaba.
Juriya na rufi > 10 GΩ a 1,000 V
Wutar lantarki guda ɗaya Har zuwa 12kV na al'ada (1.5/50 μsec)
Nisa mai rarrafe > 29mm (misali, mafi girma akan buƙata)
Nisan iska > 14 mm (misali, mafi girma akan buƙata)
Inductance ≤ 80 nH (na al'ada), auna mitar 10 kHz
Ƙarfin / taro ≤ 140 pF (na al'ada), auna mitar 10 kHz
Ƙarfi/daidaitacce ≤ 40 pF (na al'ada), auna mitar 10 kHz
Yanayin aiki -55°C zuwa +155°C
Hawa - karfin juyi don lambobin sadarwa 1.8 Nm zuwa 2 nm
hawa - karfin juyi 1.6 Nm zuwa 1.8 Nm M4 sukurori
Akwai bambancin kebul akan buƙata HV-kebul / yawo jagororin (nemi cikakken bayani)
Daidaitaccen nau'in kebul H&S Radox 9 GKW AX 1,5mm2 (sauran nau'ikan kebul akan buƙata ta musamman)
Nauyi 73.3g

Bayanin oda

Nau'in ohmic ValueTOL
Saukewa: SUP800 100K 5%

FAQ

Tambaya: Zan iya samun nawa ƙirar ƙira don samfur & marufi?

A: Ee, na iya OEM a matsayin bukatun ku, Kawai samar da kayan aikin ku da aka tsara mana.

Q: Menene terns na biyan kuɗi?

A: 30% T / T ajiya, 70% T / T balance biya kafin kaya.

Tambaya: Yaya tsawon lokacin da ake buƙata don samarwa?

A: Our samar lokaci ne 7-20 aiki kwanaki, ya dogara da tsari yawa.

Tambaya: Yaya tsawon lokacin jigilar kaya?

A: Express da jigilar iska yawanci suna ɗaukar kwanaki 5-10.Jirgin ruwa yana ɗaukar kimanin kwanaki 7-15 bisa ga ƙasa daban-daban.

Tambaya: Wadanne sharuɗɗan ciniki kuke tallafawa?

A: Mu yawanci yi FOB, CIF, DDU, DDP, EXW sharuddan.

Tambaya: Ouality mara damuwa

A: Duk samfuranmu ana gwada su sau biyu ta OC kafin jigilar kaya, za a gwada masu ciyar da abinci da aka yi amfani da su kafin jigilar kaya.

Tambaya: Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

A: Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Takaddun Nazari / Amincewa;Inshora;Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

Tambaya: Menene farashin ku?

A: Farashinmu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

Tambaya: Kuna ba da garantin isar da samfuran lafiya da aminci?

A: Ee, koyaushe muna amfani da fakitin fitarwa mai inganci koyaushe.Har ila yau, muna amfani da ƙwaƙƙwaran haɗaɗɗun haɗari don kayayyaki masu haɗari da ingantattun masu jigilar sanyi don abubuwa masu zafin zafi.Marufi na ƙwararru da buƙatun buƙatun da ba daidai ba na iya haifar da ƙarin caji.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka