KAYANA

Kayayyaki

 • Jerin MCP Resistor

  Jerin MCP Resistor

  Jerin yana amfani da METOXFILM na musamman, wanda ke nuna kyakkyawan kwanciyar hankali da kewayon juriya.Ma'auni na wutar lantarki da ƙarfin lantarki don ci gaba da aiki ne kuma duk an riga an gwada su don ci gaba da aiki tare da yanayin ɗaukar nauyi na ɗan lokaci.

  ■har zuwa48 KV aiki ƙarfin lantarki

  ■ Ƙirƙirar ƙira,

  ■ yarda da ROHS

  ■ Babban ƙarfin aiki, Kwanciyar hankali mai kyau

  ■Aikace-aikacen Canjin Lantarki

  ■ Ƙarfin wutar lantarki har zuwa 60% sama da ƙimar da aka lissafa- "S" - sigar

 • Jerin JCP Resistor don Canjin Lantarki

  Jerin JCP Resistor don Canjin Lantarki

  Jerin yana amfani da METOXFILM na musamman, wanda ke nuna kyakkyawan kwanciyar hankali da kewayon juriya.Ma'auni na wutar lantarki da ƙarfin lantarki don ci gaba da aiki ne kuma duk an riga an gwada su don ci gaba da aiki tare da yanayin ɗaukar nauyi na ɗan lokaci.

  ■har zuwa 100KV aiki ƙarfin lantarki

  ■ Ƙirƙirar ƙira,

  ■ yarda da ROHS

  ■ High aiki ƙarfin lantarki, The kwanciyar hankali mai kyau

  ■Aikace-aikacen Canjin Lantarki

 • Jerin UPR/UPSC High Precision Metal Film Resistors

  Jerin UPR/UPSC High Precision Metal Film Resistors

  Radial resistors, madaidaici sosai

  ■Madaidaicin darajar ohmic

  ∎ Ƙananan zafin jiki daidaitattun masu tsayayya

  ■ Kwanciyar hankali na dogon lokaci

  Kewayon Ohmic 10 Ω zuwa 5 MΩ

  ■ Ƙirar da ba ta da tasiri

  ■ yarda da ROHS

 • Jerin EE High Precision Metal Film Resistors

  Jerin EE High Precision Metal Film Resistors

  Ana iya amfani da jerin EE don shigarwa ta atomatik da/ko rufewa.

  ■Salon da aka ƙera

  ■ Ƙirƙirar ƙira,

  ■ yarda da ROHS

 • Jerin PBA Precision Resistor

  Jerin PBA Precision Resistor

  Aikace-aikace:

  ∎ Kayan aiki na wutar lantarki

  ■Masu juyawa

  ■ Canja yanayin kayan wuta

  ■ Har zuwa 10 W ƙarfi na dindindin

  ■4-haɗin tasha

  ■ Ƙimar ƙarfin bugun jini 2 J don 10 ms

  ■ Kyakkyawan kwanciyar hankali na dogon lokaci

  RoHS 2011/65/EU mai yarda

 • Jerin SHV Resistor

  Jerin SHV Resistor

  Jerin yana amfani da METOXFILM na musamman, wanda ke nuna kyakkyawan kwanciyar hankali da kewayon juriya.Ma'auni na wutar lantarki da ƙarfin lantarki don ci gaba da aiki ne kuma duk an riga an gwada su don ci gaba da aiki tare da yanayin ɗaukar nauyi na ɗan lokaci.

  ■har zuwa48 KV aiki ƙarfin lantarki

  ■ Ƙirƙirar ƙira,

  ■ yarda da ROHS

  ■ Babban ƙarfin aiki, Kwanciyar hankali mai kyau

  ■Aikace-aikacen Canjin Lantarki

  ■ Ƙarfin wutar lantarki har zuwa 60% sama da ƙimar da aka lissafa- "S" - sigar

 • MASU adawa da kwastan

  MASU adawa da kwastan

  Muna ba abokan ciniki nau'ikan mafita na resistor mutum iri-iri.Dakunan gwaje-gwaje na cikin gida suna ba mu ikon gudanar da gwaji na zahiri cikin sauri.Ba wai kawai mafita a cikin fasahar fim mai kauri ba har ma da takamaiman resistors a cikin nau'ikan bakin karfe daban-daban an yi su ne na al'ada don aikace-aikacen daban-daban.Hakanan ana maraba da jerin ƙananan ƙararraki guda ɗaya - don ku sami masu adawa waɗanda ke ba da gudummawa daidai ga nasarar samfuran ku da aikin ku.

 • Jerin JEP High Pulse Absorption Resistors

  Jerin JEP High Pulse Absorption Resistors

  Yi amfani da shigarwa da amfani da yanayi ba tare da sanyaya iska ba (idan tasirin ya fi kyau idan amfani da fan).Yafi amfani a cikin da'irori cewa bukatar sha babban bugun jini makamashi a cikin wani gajeren lokaci, shi yana da mara-inductive, zafi iya aiki Babban, high zafin jiki juriya, kananan size, barga yi da sauran abũbuwan amfãni.Aikace-aikace don bazuwar ƙarfin bugun bugun jini juriya juriya, juriyar juriyar birki na mota, da sauransu.

  ■ Ƙirar da ba ta da tasiri

  ■ yarda da ROHS

  ■ The kwanciyar hankali mai kyau, bugun jini load iya aiki mai kyau

  ■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0

 • Series SUP600 High Power Resistor

  Series SUP600 High Power Resistor

  Ana amfani da shi azaman mai jujjuyawar snubber don rama kololuwar CR a cikin kayan wutar lantarki.Bugu da ƙari don tuƙi mai sauri, samar da wutar lantarki, na'urorin sarrafawa da na'urori masu motsi.Sauƙaƙan ƙaƙƙarfan haɓakawa yana ba da garantin matsa lamba ta atomatik zuwa farantin sanyaya na kusan 300 N.

  ■ 600W ikon aiki

  ■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi

  ■ yarda da ROHS

  ■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0

 • Series RHP 150 Power Resistor

  Series RHP 150 Power Resistor

  Wannan ƙira ta musamman tana ba ku damar amfani da waɗannan abubuwan a cikin waɗannan fagage masu zuwa: masu tafiyar da sauri masu canzawa, samar da wutar lantarki, na'urorin sarrafawa, sadarwa, robotics, sarrafa motoci da sauran na'urori masu sauyawa.

  ■1 x 150 W / 2 x 75w / 3 x 50w ikon aiki

  Tsarin fakitin TO-227

  ■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi

  ■ yarda da ROHS

  ■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0

   

 • Saukewa: MXP35-220

  Saukewa: MXP35-220

  35 W Mai kauri Fim Resistor don aikace-aikacen ɗimbin yawa da buguwa
  35 W ƙarfin aiki
  TO-220 tsarin kunshin
  ∎ Hawan dunƙule guda ɗaya yana sauƙaƙa haɗewa zuwa matattarar zafi
  ■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi
  n yarda da ROHS
  ■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0

 • Jerin SUPT400 High Power Resistor

  Jerin SUPT400 High Power Resistor

  Domin m gudun tafiyarwa, Power kayayyaki, kula da na'urorin, robotics, motor iko da sauran ikon kayayyaki, da sauki hawa tsayarwa tabbatar da matsa lamba na sanyaya farantin game da 300N.

  ■400W ikon aiki

  ■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi

  ■ yarda da ROHS

  ∎ Babban aikin rufewa & aikin fitar da wani bangare

  ■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0

12Na gaba >>> Shafi na 1/2