LABARAI

To-247 ikon resistor ikon ne 100W-150W

To-247 resistor na EAK don injiniyoyin ƙira don samar da fakitin nau'in transistor mai ƙarfi na na'urori masu ƙarfi, ƙarfin shine 100W-150W
An tsara waɗannan resistors don aikace-aikacen da ke buƙatar daidaito da kwanciyar hankali.An ƙera resistor tare da alumina yumbu Layer wanda ke raba nau'in resistor daga farantin hawa.
图片1
Eak molded TO-247 kauri film ikon resistor
Wannan tsarin yana ba da ƙarancin juriya na thermal yayin da yake tabbatar da juriya mai girma tsakanin tasha da jirgin baya na ƙarfe.A sakamakon haka, waɗannan resistors suna da ƙarancin inductance, wanda ya sa su dace da aikace-aikacen bugun jini mai sauri da sauri.
Juriya daga 0.1Ω zuwa 1 MΩ, Yanayin zafin aiki: -55°C zuwa +175°C.
EAK kuma zai samar da kayan aiki fiye da waɗannan ƙayyadaddun bayanai don biyan bukatun abokin ciniki.Masu adawa da wutar lantarki na EAK suna bin ka'idodin ROHS, ta amfani da ƙarewa mara gubar.
Siffofin:
■ 100 W ikon aiki
■TO-247 tsarin fakitin
∎ Hawan dunƙule guda ɗaya yana sauƙaƙa haɗewa zuwa magudanar zafi
■ Ƙirar da ba ta da ƙarfi
■ yarda da ROHS
■ Kayan aiki daidai da UL 94 V-0
M3 dunƙule Dutsen zuwa radiator.Wurin da aka ƙera yana ba da kariya kuma yana da sauƙin shigarwa.Ƙirar da ba ta da ƙarfi, gidaje keɓewar lantarki.
Aikace-aikace:
■ Juriya ta ƙarshe a cikin ƙaramar wutar lantarki ta RF
∎ Ƙaunar bugun jini mara ƙarfi, grid resistor a cikin wutar lantarki
∎ UPS, buffers, voltage regulators, load and release resistors a cikin masu saka idanu na CRT

Matsakaicin juriya: 0.05 Ω ≤ 1 MΩ (sauran ƙima akan buƙata ta musamman)
Juriya Juriya: ± 1 0% zuwa ± 1 %
Yawan zafin jiki: ≥ 10 Ω: ± 50 ppm/°C da aka nusar da shi zuwa 25 °C, ΔR da aka ɗauka a +105°C
(sauran TCR akan buƙatu na musamman don ƙayyadaddun ƙimar ohmic)
Ƙimar wutar lantarki: 100 W a 25 ° C yanayin yanayin ƙasa wanda aka lalata zuwa 0 W a 175 ° C
Matsakaicin ƙarfin aiki: 350V, max.500V akan buƙata ta musamman
Dielectric ƙarfin lantarki: 1,800 V AC
Juriya mai ƙarfi:> 10 GΩ a 1,000 V DC
Ƙarfin Dieletric: MIL-STD-202, Hanyar 301 (1,800 V AC, 60 sec.) ΔR± (0.15% + 0.0005 Ω)
Load rai: MIL-R-39009D 4.8.13, 2,000 hours a rated ikon, ΔR± (1.0% + 0.0005 Ω)
Juriya mai danshi: -10 ° C zuwa + 65 ° C, RH> 90 % sake zagayowar 240 h, ΔR± (0.50% + 0.0005 Ω)
Thermalshock: MIL-STD-202, Hanyar 107, Cond.F, ΔR = (0.50% + 0.0005Ω) max
Yanayin zafin aiki: -55°C zuwa +175°C
Ƙarfin ƙarshe: MIL-STD-202, Hanyar 211, Cond.A (Gwajin Jawo) 2.4 N, ΔR = (0.5% + 0.0005Ω)
Jijjiga, babban mita: MIL-STD-202, Hanyar 204, Cond.D, ΔR = (0.4% + 0.0005Ω)
Abun gubar: tagulla mai kwano
karfin juyi: 0.7 Nm zuwa 0.9 Nm M4 ta amfani da dunƙule M3 da dabaran hawan matsi
Juriyar zafi ga farantin sanyi: Rth<1.5 K/W
Nauyi:~4g

Jagorar aikace-aikacen don masu tsayayyar fim ɗin Radiator Dutsen Wuta
Sanin zafin jiki da ƙimar wutar lantarki:
无标题

Hoto 1-fahimtar yanayin zafi da ƙimar wutar lantarki
Haɗa kayan aikin zafi:
1, Akwai rata saboda wani canji a cikin dabbar ta hanyar canjin yanayi tsakanin fakitin resistor da radiator.Waɗannan ɓangarorin za su rage yawan aikin kayan aikin nau'in TO.Sabili da haka, yin amfani da kayan aikin thermal don cike waɗannan gibin iska yana da mahimmanci.Ana iya amfani da abubuwa da yawa don rage juriya na zafi tsakanin resistor da saman radiator.
2, Man shafawa Silicone mai ɗaukar zafi shine haɗuwa da abubuwan da ke haifar da zafi da ruwa waɗanda ke haɗuwa don samar da daidaito kamar na mai.Wannan ruwa yawanci man siliki ne, amma yanzu akwai mai kyau "Ba siliki" mai zafi mai sarrafa siliki.An yi amfani da resin silicone na therally conductive shekaru da yawa kuma yawanci suna da mafi ƙarancin juriya na duk abubuwan da ke haifar da thermal.
3, Gasket masu sarrafa zafi sune maye gurbin silicone mai ɗaukar zafi kuma suna samuwa daga masana'antun da yawa.Wadannan pads suna da takarda ko siffar da aka riga aka yanke kuma an tsara su don daidaitattun fakiti iri-iri kamar TO-220 da To-247.Gaskset ɗin zafi abu ne mai spongy, yana buƙatar matsa lamba iri ɗaya da ingantaccen aiki don samun damar yin aiki akai-akai.
Zaɓin kayan masarufi:
Kayan aikin da ya dace yana da mahimmancin la'akari sosai a cikin ƙirar sanyaya mai kyau.Dole ne kayan aikin su kula da tsayayyen matsa lamba iri ɗaya akan kayan ta hanyar hawan zafi ba tare da karkatar da radiyo ko kayan aiki ba.
Yawancin masu zanen kaya sun gwammace su haɗa DeMint TO ikon resistor zuwa radiyo ta amfani da shirin bazara maimakon taron dunƙule.Ana samun waɗannan shirye-shiryen bazara daga masana'antun da yawa waɗanda ke ba da madaidaitan maɓuɓɓugan ruwa da radiators da aka ƙera musamman don ɗaukar hoto a cikin fakitin TO-220 da To-247.Maƙerin bazara yana da fa'idodi da yawa waɗanda ke da sauƙin haɗawa, amma babban fa'idarsa shine koyaushe yana yin mafi kyawun ƙarfi a tsakiyar wutar lantarki (duba hoto 2)
图片4
Hoto na 3-screw da dabaran hawan wanki
Screw Mounting-belleville ko tapered washers da aka yi amfani da su tare da sukurori hanya ce mai tasiri don haɗawa da radiator.Belleville washers an ƙera wankin bazara wanda aka ƙera don kiyaye matsa lamba akan kewayon karkata.Gasket na iya jure hawan zafin jiki na dogon lokaci ba tare da canjin matsa lamba ba.Hoto na 3 yana nuna wasu ƙa'idodi na yau da kullun na kayan aiki don hawa gunkin TO ɗin zuwa radiyo.Kada a yi amfani da masu wanki na fili, masu wankin tauraro, da galibin masu wankin kulle kulle a madadin Belleville washers saboda basa samar da matsa lamba mai tsayi kuma suna iya lalata resistor.
Bayanan majalisa:
1, Guji yin amfani da TO jerin ikon resistors a cikin SMT majalisai.
2, Dole ne a kauce wa kayan hawan filastik wanda ke laushi ko rarrafe a yanayin zafi mai girma
3, Kada ka bari dunƙule shugaban taba resistor.Yi amfani da masu wanki na fili ko masu wanki don rarraba ƙarfi daidai gwargwado
4, Guji sheet karfe sukurori, wanda ayan mirgine sama da gefuna na ramukan da kuma haifar da halakarwa burrs a cikin radiators.
5,Ba a ba da shawarar rivets.Yin amfani da rivets yana da wahala don kiyaye daidaiton matsa lamba kuma yana iya lalata marufin filastik cikin sauƙi
6,Kada ka yawaita jujjuyawa.Idan dunƙule yana da matsewa, fakitin na iya karya a mafi nisa ƙarshen dunƙule (ƙarshen gubar) ko kuma yana da halin tanƙwara zuwa sama.Ba a ba da shawarar kayan aikin pneumatic ba.


Lokacin aikawa: Maris 14-2024